สายรถประจำทาง
สายรถ | เขตการเดินรถ | ต้นทาง - ปลายทาง | ประเภทรถ | ช่วงเวลาเดินรถ |
---|---|---|---|---|
101 | 6 | อู่บรมราชชนนี - ตลาดโพธิ์ทอง |
|
05:00 - 22:00 |
102 | 3 | ปากน้ำ - อู่สาธุประดิษฐ์ |
|
04:00 - 22:00 |
105 | 5 | มหาชัยเมืองใหม่ - คลองสาน |
|
04:20 - 21:30 |
107 | 1 | บางเขน - ท่าเรือคลองเตย |
|
04:30 - 21:45 |
111 | 5 | วงกลมเจริญนคร - ตลาดพลู |
|
05:00 - 22:00 |
114 | 1 | นนทบุรี - แยกลำลูกกา |
|
04:00 - 22:00 |
117 | 8 | กทม.2 - ท่าน้ำนนทบุรี |
|
04:10 - 22:30 |
129 | 1 | บางเขน - สำโรง |
|
05:10 - 23:00 |
131 | 2 | มีนบุรี - หนองจอก |
|
04:30 - 22:00 |
132 | 3 | พระโขนง(ส.รถไฟฟ้าอ่อนนนุช) - การเคหะฯ (บางพลี) |
|
05:00 - 22:00 |
134 | 7 | หมู่บ้านบางบัวทอง - หมอชิต2 |
|
รถบริการตลอดคืน |
136 | 4 | อู่คลองเตย - หมอชิตใหม่ |
|
03:00 - 22:00 |
137 | 8 | (วงกลม) รามคำแหง - ถนนรัชดาภิเษก |
|
04:30 - 23:00 |
138 | 5 | พระประแดง - หมอชิต2 |
|
04:30 - 22:00 |
140 | 5 | แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยฯ |
|
04:20 - 22:00 |
141 | 5 | แสมดำ - จุฬาฯ |
|
04:30 - 21:00 |
142 | 3 | ปากน้ำ - แสมดำ |
|
05:00 - 22:00 |
145 | 3 | อู่แพรกษา (บ่อดิน) - หมอชิต2 |
|
รถบริการตลอดคืน |
145 | 3 | อู่เมกาบางนา - หมอชิต2 |
|
04:30 - 22:00 |
156 | 8 | วงกลมสุคนธสวัสดิ์ - ถนนนวมินทร์ |
|
04:30 - 22:00 |
165 | 6 | พุทธมณฑลสาย2 - ศาลาธรรมสพน์ - บางกอกใหญ่ |
|
05:00 - 21:00 |
166 | 7 | เมืองทองธานี - ศูนย์ราชการ - อนุสาวรีย์ชัยฯ (ทางด่วน) |
|
04:20 - 22:00 |
168 | 2 | สวนสยาม - ถ.พระราม9 - อนุสาวรีย์ชัยฯ |
|
05:00 - 22:00 |
178 | 8 | วงกลมสวนสยาม - สุคนธสวัสดิ์ |
|
04:30 - 21:30 |
179 | 4 | อู่พระราม 9 - สะพานพระราม 7 |
|
04:30 - 22:00 |
180 | 3 | อู่เมกา - อู่สาธุประดิษฐ์ |
|
04:00 - 21:00 |
185 | 1 | รังสิต - คลองเตย |
|
04:00 - 22:00 |
189 | 6 | กระทุ่มแบน - เขตบางกอกใหญ่ |
|
05:00 - 22:00 |
191 | 8 | การเคหะคลองจั่น - กระทรวงพาณิชย์ |
|
05:20 - 22:10 |
195 | 5 | อู่คลองเตย - สะพานภูมิพล1 - เดอะมอลล์ท่าพระ |
|
04:30 - 21:30 |