สายรถประจำทาง
สายรถ | เขตการเดินรถ | ต้นทาง - ปลายทาง | ประเภทรถ | ช่วงเวลาเดินรถ |
---|---|---|---|---|
49 | 8 | สถานีกลางบางซื่อ - หัวลำโพง |
|
05:00 - 21:00 |
50 | 7 | พระราม 7 - สวนลุมพินี |
|
04:30 - 22:00 |
53 | 7 | วงกลมรอบเมืองเทเวศร์ (ซ้าย-ขวา) - วงกลมรอบเมืองเทเวศร์ (ซ้าย-ขวา) |
|
04:45 - 22:30 |
54 | 8 | วงกลมรอบเมือง - ห้วยขวาง |
|
รถบริการตลอดคืน |
59 | 1 | รังสิต - สนามหลวง |
|
รถบริการตลอดคืน |
60 | 2 | สวนสยาม - ปากคลองตลาด |
|
รถบริการตลอดคืน |
62 | 4 | ท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยฯ |
|
04:30 - 22:00 |
63 | 7 | สถานีรถไฟฟ้าพระนั่งเกล้า - อนุสาวรีย์ชัยฯ |
|
รถบริการตลอดคืน |
65 | 7 | วัดปากน้ำ (นนท์) - สนามหลวง |
|
04:30 - 22:00 |
66 | 7 | ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) |
|
04:30 - 22:00 |
67 | 8 | วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 |
|
03:30 - 21:00 |
68 | 5 | แสมดำ - บางลำพู |
|
04:00 - 22:00 |
70 | 7 | ประชานิเวศฯ 3 - สนามหลวง |
|
04:30 - 22:00 |
71 | 2 | สวนสยาม - วัดธาตุทอง |
|
รถบริการตลอดคืน |
72 | 4 | ท่าเรือคลองเตย - เทเวศร์ |
|
04:10 - 21:30 |
73 | 8 | อู่สวนสยาม - สะะพานพุธ |
|
- |
76 | 5 | แสมดำ - ประตูน้ำ |
|
รถบริการตลอดคืน |
77 | 4 | อู่สาธุประดิษฐ์ - หมอชิตใหม่ |
|
03:00 - 22:00 |
80 ก. | 6 | หมู่บ้าน วปอ. 11 - เขตบางกอกใหญ่ |
|
รถบริการตลอดคืน |
82 | 5 | พระประแดง - สนามหลวง |
|
รถบริการตลอดคืน |
84 | 6 | อ้อมใหญ่ - สถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่ |
|
รถบริการตลอดคืน |
84 ก. | 6 | หมู่บ้านเอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ |
|
05:00 - 22:00 |
88 | 5 | อาคารสงเคาระห์ - ถ.กรุงธนบุรี |
|
05:00 - 22:00 |
91 ก. | 6 | วิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี - เขตบางกอกใหญ่ |
|
05:00 - 22:00 |
93 | 2 | หมู่บ้านนักกีฬาฯ - สี่พระยา |
|
05:00 - 22:00 |
95 | 1 | บางเขน - แฮปปี้แลนด์ |
|
04:00 - 22:00 |
95 | 1 | อู่บางเขน - ม.ราม |
|
04:30 - 22:00 |
95ก | 1 | อู่รังสิต - บางกะปิ |
|
รถบริการตลอดคืน |
96 | 2 | มีนบุรี - สถานีรถไฟฟ้าหมอชิต |
|
04:00 - 22:00 |
97 | 7 | กระทรวงสาธารณสุข - โรงพยาบาลสงฆ์ |
|
รถบริการตลอดคืน |